ถามแม่ๆค่ะ

แม่บ้านไหนท้องแล้ว มีผื่น สิวผื่นขึ้นบนหน้าผากเยอะแบบนี้ไหมค่ะ บ้านนี้ท้อง10วิคค่ะ ขึ้นเยอะมาก ก่อนท้องไม่มีสิวสักเม็ดหน้าเนียนมากค่ะ ปล.ท้องแรกก็ไม่มีนะคะ (แม่ๆคนไหน มีตัวช่วยดีๆหรือคำแนะนำดีๆรบกวนด้วยนะคะ)

ถามแม่ๆค่ะ
80 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ

Thành viên VIP

เป็นเหมือนกันค่ะ

เป้นเมิ้ลกันค่ะ

เป็นค่ะ14วิค

เป็นค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ ขึ้นทุกวัน

Thành viên VIP

เดี๋ยวก็หายจ้า

ขึ้นเหมือนกันเลยค่ะ ตอนนี้23 week แล้วก็ัยังไม่หายเลยเต็มหน้าผากเต็มแก้มเต็มคางเลยค่ะแต่ก็ต้องอดทนนะคะเพราะฮอโมนมันเปลี่ยนค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะทั้งหน้าผากทั้งหลังที่คอจากเมื่อก่อนไม่เคยเป็นสิว

บ้านนี้ขึ้นหน้าหนักมาก​ ที่คอและหลังมีบ้างค่ะ

Câu hỏi liên quan