80 Các câu trả lời

ใช้เจลดาวเรืองกับเจลมะรุม​ แบบซองสิคะ​ สิวหายเหมือนกัน​ มีขายที่เซเว่น

แม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะขึ้นเปลือกตาและที่คางไม่คันนะค่ะสักพักจะยุบไปเอง

เปนค่ะตอน 2เดือน เเต่พอ 4เดือนก้หายไปเอง ตอนนี้7เดือนเเร้วว#ลูกชายค่ะ

เราช่วงแรกผดขึ้นเยอะมาก เมื่อก่อนไม่มี ใช้dr.jillค่ะ ดีขึ้นเยอะเลยค่ะ

เป็นไม่มากบนหน้า ส่วนมากเป็น หลัง,อก,ไหล่ 14Weeks รอลุ้นค่ะได้ ญ/ช😉

เป้นค่ะ นี้13 week มีขึ่นที่ หน้า กับ. หน้าอก ปกติ ไม่เคยเป็นนะคะ

เป็นเหมือนกันเลยค่ะขึ้นเฉพาะบนหน้าผากตอนนี้16+3ท้องแรกจ้าา

บ้านนี้เป็นค่า ท้องแรกด้วย สิวขึ้นหน้าก็ดำขึ้นดูโทรมมาก

ตอนนี้7วีค เริ่มสิวขึ้นเยอะเหมือนกันค่ะ จากไม่เคยเป้น

ช่วงแรกเป็นแบบนี้เลยค่ะ ตอนนี้ 5 เดือน ไม่มีสิวแล้ว

Câu hỏi liên quan