119 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนดคลอด6ก.ค ค่ะใม่แพ้ใรจักอย่างค่ะจากเปนคนชอบแต่งน่า ตอนนี้แม้แต่ครีมก๊ใม่ทาค่ะรอดูยุค่ะว่าจะช.ญ😍😍😍

กำหนดคลอดเดือนพฤษภาคมคะ เพศหญิง ❤ แรกๆก็แพ้ ทานอะไรเข้าไปก็อ้วก เจ็บหน้าอก ตอนนี้4เดือนแล้ว ไม่แพ้คะ แค่เบื่ออาหาร

กำหนดคลอด15พฤษภาคมค่ะ ใด้น้องฝาแฝดเป็นผู้หญิงค่ะ❤อาการแพ้ท้องไม่มี. มีแต่สิวที่บุกเต็มหน้าเลยค่ะ

ขอบคุนค่า💓

4 ก.ค.ค่ะ แพ้ท้องได้แปปๆ กลับมาซัดแหลกเหมือนเดิมค่ะ น้ำหนักพุ่งกว่าขนาดตัวลูกอีก ท้องก็จะใหญ่ไขมันทั้งนั้นน 55555

555 นี่ก็ซัดแหลกพอกันค่ะแม่ พอกินไปเยอะท้องอืดอีก เหมือนระบบย่อยทำงานช้ากว่าเดิม เลยต้องกินน้อย แต่กินบ่อยแทนค่ะ

แพ้คะ เวียนหัว​ คลื่นไส้​ รอลุ้นเพศอยู่เหมือนกันคะเขาไม่ให้เห็นเลย กำหนดคลอดเดือนมีนาปีหน้าคะ

บ้านนี้กำหนดคลอด19กค62จร้า ตอนนี้แพ้มาก คุณหมอบอกว่าน่าจะพีคตอนสัปดาห์ที่สิบจร้า แล้วจะลดลงคร่า

กำหนดคลอด 5 กค.ค่ะ อาการแพ้ มีบ้าง เวียนหัว คลื่นไส้ รอลุ้นเพศ ประมาณกี่สัปดาห์ค่ะถึงจะรู้

20 สัปดาห์ขึ้นไปจ้า

ตอนนี้ 10 week ค่า กำหนดคลอด 18 ก.ค บ้านนี้แพ้ตอน 1-8 สัปดาห์ ตอนนี้ไม่แพ้แล้วจ้า แต่หิวมากๆทั้งคืน😂😂😂😂

บ้านนี้ท้อง2 กำหนดคลอด29มีนา ตอนนี้ได้37+3แล้วจ้า เพศชาย ยิ่งใกล้คลอดเข้ามาทุกทีๆตื่นเต้นมากเลย:-)❤

24กค62 แพ้ค่ะไม่ค่อยอยากข้าวอยสก นแต่ก๋วยเตี๊ยว เวียนหัวอ้วกค่ะ แต่บ้างวันก็ไม่ค่อยมีอาการค่ะ

Câu hỏi liên quan