118 Các câu trả lời

25 พ.ย. 63 ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ กำลังหาข้อมูลกับเพจต่างๆค่ะ ทีแรกวางแผนไว้ว่าจะไปซื้อเตรียมไว้ตอน 7-8 เดือน แต่คุณพ่อติดทหารก่อน จะได้ไปเดือนกันยานี้ค่ะ ก็เลยเปลี่ยนแผนซื้อออนไลน์เอาค่ะ

ขอบคุณมากค่ะคุณแม่ 😻😻

แม่บ้านนี้ก็ไม่ค่อยได้ซื้อเลยค่ะ..รอของฟรีมาเยี่ยมหลาน..เชื่อไหม พวกผลิตภัณฑ์สำหรับเด็กใช้ได้ถึงลูก 2 ขวบเลยค่ะ..มีแต่คนเอามาเยี่ยมไข้ ที่เหลือค่อยรอช้อปออนไลน์เอา..

16 ธันวา ยังไม่เตรียมเลยคะ อยากทยอยซื้อก่อนเหมือนกัน แต่...ต้องจ่ายค่าหาหมอทุกๆเดือนอีก ใกล้คลอดต้องเสียอีก 3,700 เลยกะว่า ค่อยซื้อทีเดียวคะ คุณพ่อนี่ทำงานหนักกเลย

บ้านนี้รอ7เดือนจ้าค่อยทะยอยซื้อ ตอนนี้งบไม่มีรออ้อนวอนลูกในท้องเช้าเย็นเผื่อจะถูกรางวัลไว้ซื้อของให้ลูกบ้าง #ทีมธันวา63 รอลุ้นเพศวันจันทร์ค่ะบ้านนี้

ยังไม่ได้เตรียมอะไรเลยค่ะ​ ดีที่ว่ามีเสื้อผ้าของพี่สาวเค้าเยอะ​ จะทยอยซื้อแค่ผ้าอ้อม​ เสื้อใส่ออกบ้านนิดหน่อย(ท้องนี้ลูกชาย)​

30 ธ.ค. จ้า เตรียมพร้อมหมดแล้วจ้า ว่าที่คุณยายเห่อหลานมากกก เพราะเราเป็นลูกคนเดียวด้วย เตรียมพร้อมตั้งแต่ท้องได้3เดือน😂😂

บ้าน นี้ 6 เดือน. ทยอยเตรียม แล้ว ค่ะ. . ทยอย ซื้อของ ทยอยใช้เงิน ค่ะ. .ซื้อที่เดียว ดูใช้ตัง เยอะค่ะ. 😁

เหมือนกันค่ะ เริ่มแล้วนิดๆหน่อยๆ ซื้อทีเดียวคงไม่มีตังซื้อค่ะ

เตรียมจนล้นห้องแฟนบ่นแล้วคะ ท้อง3กำหนด24ธันวา กลัวพอถึงวันจะลืมนี้ลืมนั้นเพราะแม่เป็นคนขี้ลืม😅

จ้า😊

ธันวาจ้า ❤️❤️ เตรียมเฉพาะของใช้จำเป็นค่ะ ❤️❤️ ของชิ้นใหญ่ๆยังหม่ซื้อจ้า ถือเคล็ดเบาเบา 😂😂😂

บ้านนี้เตรียมตั้งแต่12วีคค่ะ ทยอยซื้อไว้เรื่อยๆตอนนี้26วีคยังไม่ครบเลบค่ะหมดไปหลายพันแล้ว

Câu hỏi liên quan