18 Các câu trả lời

ดื่มเยอะมากค่ะบ้านนี้ เกิน3ถึง4ขวดใหญ่เลยค่ะ พอดีตอนแพ้ท้องแรกๆเป็นท่อปัสสวะอักเสบทำไห้ไตอักเสบไปด้วยจนต้องแอดมิด คุณหมอเลยสั่งไห้ดื่มน้ำเยอะ จนเป็นนิสัยเลยค่ะ

VIP Member

* ดื่มเยอะเหมือนกันค่ะ วันละไม่น้อยกว่า2ลิตร ไหนจะนมและผลไม้อีก ดื่มเยอะๆผิวใสมากด้วยคร้าบ ดีต่อเราและลูกด้วยค่ะ 💗

กินน้ำเยอะมากๆเหมือนกันค่ะ ดีกับระบบขับถ่ายและช่วยให้ไม่บวมด้วยค่ะ36+แล้ว

กินน้ำเยอะดีมากเลยค่ะ บ้านนี้กินน้ำน้อยมากพยายามกินเยอะๆก็ไม่สำเร็จ 😂

บ้านนี้กินวันล่ะ4-5แก้วเยติค่ะ คิดว่าเยอะอยู่นะ สำหรับเราอ่ะ

เคยดื่มเยอะแล้วอ้วกค่ะ 5555 งงมาก เราแค่อยากผิวใสบ้าง แงงง

เยอะเหมือนกันค่ะ ชอบกินน้ำ แต่รำคาญตอนฉี่บ่อยค่ะ😄

ดื่มหมดวันละ2ขวดครึ่งถึง3ขวด ขวด1500มิลลิลตรค่ะ

บ้านนี้เหมือนกันคะ ต้องน้ำเย็นจัดด้วยคะ 555

VIP Member

ทานเยอะเหมือนกันจ้า ไม่เคยท้องผูกเลยค่ะ