5 Các câu trả lời

สู้ๆค่ะแม่ ✌️✌️บ้านนี้ก็เมิ้ลกัน กลับมาแพ้อีกครั้งตอนท้อง6เดือน รู้สึกพะอืด พะอม อาเจียน แพ้แค่2อาทิตย์ ตอนนี้หายแพ้แล้ว 😀

VIP Member

เราค่ะอยู่ๆก็กลับมาแพ้แต่ไม่หนักเหมือนช่วงแรกค่ะตอนนี้7เดือนแล้วยังไม่หายค่ะ สู้ๆค่ะ✌️✌️❤️

เหมือนกันเลยจ้าาแม่🤣😂😅อีก2สัปดาห์จะเข้า7เดือนแต่วันนี้เริ่มอ้วก2ครั้ง

บ้านนี้กำลังเป็นเลยค่ะ หิวข้าวแต่กินได้นิดเดียว แถมจะอ้วกคืนตลอด

บ้านนี้แพ้ตั้งแต่6 วีคจนตอนนี้ 25 วีค ยังไม่หายเลยค่ะ ท้อมาก

Câu hỏi liên quan