ว่าด้วยเรื่องน้ำหนักเจ้าตัวน้อย เมื่อวานนี้คุณหมอนัดตามกำหนด 28วีค

แม่ท้อง 28วีคน้ำหนักแม่พุ่งมา 10 โลอยู่ที่น้อง 1218 กรัมปกติแม่น้ำหนักจะขึ้นเดือนละ 1โล/2เดือน 1โล รอบนี้แม่เพิ่มมาเกือบๆ 3โลคุณหมอแอบถามว่าแม่ไปกินอะไรมา แม่ยิ้มเลยตอบว่าช่วงนี้แม่หนักผลไม้ไปหน่อยค่ะ(ทุเรียน) คุณหมอก็ไม่ได้ว่าอะไรนะคะแต่บอกแม่ว่าน้ำหนักน้องปกติเป็นไปตามเกณฑ์ค่ะ#ท้องแรก #ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับความคิดเห็นค่ะ

ว่าด้วยเรื่องน้ำหนักเจ้าตัวน้อย เมื่อวานนี้คุณหมอนัดตามกำหนด 28วีค
Hãy là người đầu tiên trả lời