11 Các câu trả lời

เค้ากินนะคะ อยากกินก็กิน แต่ส่วนมากกินชาเขียวโกโก้ค่ะ อันนี้กินทุกวันเลย กินตั้งแต่ท้องจนน ตอนนี้เจ็ดเดือนแล้ว น้ำหนักขึ้นมา 1 โลค่ะ 😂 ตรวจน้ำตาลก็ปกติ งงมาก บ้านนี้แม่สามีไม่ว่าไรเลยค่ะ ชิวมากกก

บ้านนี้กินแทบทุกวันเลยคะ ท้องแรกก็เหมือนกันแถมท้องแรกไม่ทราบว่าตัวเองท้องไปฝากท้องก็6เดือนจะเข้า7เดือนแล้วด้วย ท้องสองตอนนี้27w5dแล้วคะ กินทุกวันแต่ก็พยายามห้ามตัวเองเหมือนกันคะ วันเว้นวันบ้าง

บ้านนี้7เดือนก็มีกินบ้างค่ะ บางวันอากาศร้อนๆกระหายน้ำ ได้กินน้ำหวานๆแล้วก็ชื่นใจ😅

จิงค่ะแม่

แอบกินนิดหน่อย เหมือนเลยกันค่ะ ตอนนี้น้อง 3เดือน 29วันแล้วค่ะ สุขภาพแข็งแรงปกติค่ะ☺️

ขอบคุณค่า♥️

บ้านนี้กินแทบทุกวันเลยค่ะ 7เดือนแล้ว กินวันล่ะแก้ว บางทีก้อขวดน้อยๆ12บาท ค่ะ

Super Mum

นี้ก็7เดือนค่ะ กินตามใจปากเลย😅 น้องปกตินะคะลุงหมอบอกแข็งแรงตามเกณฑ์ดี

กินค่ะ แต่ไม่ได้กินทุกวัน อยากก็กิน แต่ว่าตรวจน้ำตาลไม่ขึ้นค่ะ

กินทุกวันเลยค่ะถ้าไม่ได้กินคู่กับข้าวอ้วกตลอดเลยค่ะ

VIP Member

ช่วงเข้าไตรมาสสามเรากินบ่อยค่ะ กินแบบsugar freeเอา

แอบกินเหมือนกันเลยคะ บ้านนี้ก็7เดือน

จริงค้าา โดนแฟนกับแม่บ่นประจำ555

Câu hỏi liên quan