47 Các câu trả lời

ทานค่ะ เวลาอยากๆ ไม่ทานทุกวัน อาทิตย์นึงก็ 3-4 วัน ค่ะ กลัวน้ำหนักพุ่ง

VIP Member

ไม่ทุกวันค่ะ แต่ก็ดื่มบ่อยอยู่ ในปริมาณที่ไม่มาก จิบๆพอหายอยากค่ะ

บ้านนี้ก้กิน. ไปหาหมอวันนี้. ให้งด. 😁😁แม่บ้านนี้เลยอดกินเลย

กินค่ะยันวันคลอด.น้องปกติดี.แนะนำเลี่ยงได้เลี่ยงจะดีมาก

บ้านนี้กินทุกวันตั้งแต่ท้องแรกจนตอนนี้ท้อง3แล้วค่ะ

บ้านนี้กินจ้า แต่ไม่ได้กินเยอะ กินพอหายอยากจ้าา❤️

บ้านนี้กินทุกวันจ้า คลอดออกมาน้องปกติ แข็งแรงดี

หมอบอกกินได้ แต่อย่ากินเยอะ น้ำตาลจะขึ้นค่ะ

บ้านนี้ก็กินค่ะ แต่กินนิดเดียวให้พอหายอยาก

จิตสำนึกค่ะ จะเป็นแม่คนแล้วคิดถึงเด็กเยอะๆ