22 Các câu trả lời

ถ้าก่อนมีน้องกินตลอดจ้า แต่หลังจากมีน้องมากินแค่ส้มตำปูหอย เพราะเราเหม็นกินปลาร้า

ปกติกินทุกอาทิตค่ะแต่พอเข้าช่วงหลัง6เดือนเริ่มเป้นกรดไหลย้อนเลยนานๆทานทีคะ

กินทุกวันค่ะ.ตั้งแต่รุ้ว่ามีน้องก่อนทุกวันบางวันก้อ2-3รอบเพราะรุ้สึกอยาก

VIP Member

ถ้ากินปลาร้าที่ต้มสุก และพยายามหลีกเลี่ยงผงชูรสก็สามารถกินบ่อยได้ค่ะ

อยากมากกว่าของเปรี้ยวอีกค่ะ😂😂

ทานได้ค่ะแต่ควรเป็นน้ำปลาร้าต้มสุกกับงดผงชูรส

บ้านนี้ทุกวันเลยค่ะเพราะทำงานร้านส้มตำ😋

บ้านนี้ช่วง4เดือนแรกกินแทบทุกวันเลยค่ะ

กินเกือบทุกวันเลยคะช่วง1-3เดือน ชอบมาก

VIP Member

ได้นะคะ แต่ต้องสะอาด ปลาร้าต้มสุกค่ะ

บ้านนี้ขาดไม่ได้เลยค่ะ ของโปรด

Câu hỏi liên quan