44 Các câu trả lời

กำหนด26กันยา ช่วงนี้ปวดท้องเหมือนปวดประจำเดือนบ่อยมากเลยค่ะ รอลุ้นค่ะอยากแตกแล้ว

บ้านนี้ไปกระตุ้นมาคะ กลับมามีมูกเลือดออก ถามแม่ๆคนอื่นได้กระตุ้นมั่ยคะ

38+1เหมือนกันยังเงียบอยู่เลยหมอนัดกระตุ้นสัปดาห์หน้า

กำหนดคลอดวันเดียวกันแต่ไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ หมอนัดอีกทีช่วง40วีคเลย

26กันยายน ท้องปั้นบ่อยมากค่ะ ล่าสุดปวดหัวหน่าวลงไปถึงจิมิเลยคะ

วันเดียวกันเลยค่ะ กำหนดคลอด

21กันยาเหมือนกันคะ ยังไม่มีวีแววอะไรเลย แต่โก่งตัวเก่งมากบ้านนี้

โก่งแบบจุกเลยจ้า

กำหนด3กันยา นี่4กันยาแล้วค่ะ ไม่ยอมออกเลย ไม่ไหวแล้วค้า🥹😅

บ้านนี้กำหนดคลอดวันที่7กันยาค๊ามีเจ็บเตือนอยู่2-3วันแล้วค๊า

บ้านนี้ 11กันยา ยังเงียบอยู่เลยคะ โก่งตัวบ่อยถีบก็เก่ง😅😅

20กย.หมอเลื่อนมาผ่า11กย.นี้แล้วค่ะแม่ไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้ปวดเตือนตั้งแต่36วีค จนตอนนี้37+4 ยังไม่คลอดเลยค่ะ

37+4 เท่ากันเลยค่ะ อยากให้ออกแล้ว🤣

Câu hỏi liên quan