135 Các câu trả lời

เบาหวานกับรกเกาะต่ำค่ะ เพราะบ้านนี้เป็นโลหิตจางชนิดEแบบพาหะทั้งพ่อและแม่​แต่หมอบอกว่าไม่อันตรายเลยไม่ค่อยน่ากังวนเท่าไรค่ะ☺️

VIP Member

เพิ่งโดนมาหมาดๆน้ำหนักขึ้นเยอะ ไม่ส่งผลอะไรตอนตั้งครรภ์ แต่เสี่ยงอ้วนหลังคลอดลดยาก คุณหมอสั่งลดแป้งแล้วค่ะ ทานแป้งเยอะเกิน😆

เจอทั้งโรคโลหิตจาง ติดเชื้อทางเดินปัสสาวะ แพ้ท้องรุนแรง(จนต้องแอดมิท) รกเกาะต่ำ เจอทั้ง4อย่างเลยค่ะ เพิ่งท้องได้ 15Wค่ะ😥😥

ภูมิแพ้ฝุ่น ผื่นขึ้นเต็มตัว คันจนต้องทาสเตียรอยด์ ทรมานมากแต่16 วีคเอง ไม่รู้จะหายเมื่อไหร่เปนมา10 วันแล้ว

VIP Member

กลัวโรคติดเชื้อ ติดเชื้อทางเดินปัสสาวะ อาการซึมเศร้า รกเกาะต่ำ กลัวมากค่ะ 😂😂กลัวทุกอย่าง

เป็นโรคภูมิแพ้ไม่หายเลยค่ะทั้งจามทั้งน้ำมูกไหลตลอดเลยค่ะ

ติดเชื้อทางเดินปัสสาวะค่ะ กินยาฆ่าเชื้อแล้วแต่ก็เหมือนยังไม่ดีขึ้นเลย

ตอนนี้มีอาการครรภ์เป็นพิษค่ะ คือความดันสูงอยู่ในช่วงดูอาการอยู่ค่ะ 😭😭😭

อาการเป็นไงคะ ก่อนที่จะรู้ว่ามีภาวะครรภ์เป็นพิษค่ะ

ภาวะครรภ์เป็นพิษ ติดเชื้อทางเดินปัสสาวะ อาการซึมเศร้ารุมกันเข้ามา

ความดันโลหิตสูงขณะตังครรภ์ มีแม่ๆคนไหนเป็นบ้างค่ะ กังวลมากเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan