14 Các câu trả lời

VIP Member

หาหมอล่าสุด37 1หมอว่าน้องหนัก2700กรัม กำหนดคลอด11พฤษภาเหมือนกันเลยค่ะ นัดรอบหน้า39 1ไม่รู้น้องน้ำหนักเพิ่มขึ้นมาหรือยังแต่แม่กินเก่งมากๆช่วงนี้😋

บ้านนี้ค่ะท้องใหญ่มากหมอซาวดูบอกหนัก3500สุดท้ายวันคลอด คลอดเองไม่ได้ต้องผ่าลูกออกมาหนัก3900เลยค่ะ ขอให้น้องและคุณแม่แข็งแรงนะคะ

ตัวใหญ่มากแม่

38 วีค 4 วันค่ะ หนัก 3300 หมอบอกงดของหวาน ข้าวเหนียว เพราะคลอดธรรมชาติ กลัวคลอดยากค่ะ อดยากมากค่ะ ไม่ไหวเหมือนกัน อยากคลอดแล้ววว

เหมือนกันเลยจร้าคุณหมอก็บอกให้ลดของหวานเหมือนกันเพราะใกล้จะคลอดเเล้วเดวคลอดยาก

บ้านนี้วันนี้เพิ่งไปซาวด์มา 37+3วีค น้ำหนักลูก 3280 หมอสั่งให้งดของหวานทุกชนิด ไม่ต้องบำรุงอะไรแล้ว กลัวจะถึง4โล กำหนด17 พ.ค.

กินอะไรค่ะ.น้องน้ำหนักดีจังเลยค่ะ หนูตัวเล็ก.ท้องเล็ก.ไม่รุ้น้องจะน้ำหนักดีไหม.ยังไม่ได้ซาวด์ดูน้ำหนักน้องเลยค่ะ

ข้าวไรซ์เบอรี่บดกินกับโอวัลตินอุ่นหรือนมก็ได้ค่ะวันละ 2 ครั้งหรือแล้วแต่เราก็ได้

แม่บำรุงน้องดีมาก เขา38+1 น้องไม่ถึง3000เลย กินลงแม่หมดเลยไม่รู้จะทำยังไงแล้ว 😅 กลัวน้องออกมาน้ำหนักไม่ถึง3000

ไม่นานละ แม่ มีมูกเลือด ไม่ใช่ตกขาวนะค่ะ เขาเรียกกว่ามูกเลือด

น้องหนักเท่าไหร่นี่ หมอบอกได้ตอนไหนคะแม่ ทางนี้36 หาหมอพฤหัสหน้า

ถ้าหมอซาวด์น้องให้แม่ดู แม่สามารถถามหมอได้ค่ะว่าน้องหนักเท่าไรแล้ว

TapFluencer

ป๊าดคุณแม่ น้ำหนักน้องดีมากค่ะคงจ้ำม่ำน่าดู😯☺

TapFluencer

กล้วคลอดเองไม่ได้แต่ก็ไม่อยากผ่าเลย

พี่มีเสื้อผ้าเด็กแรกเกิดรึยังคะ

Câu hỏi liên quan