22 Các câu trả lời

VIP Member

สู้ค่ะ บ้านนี้ก็แม่เลี้ยงเดี่ยว อุ้มท้องไปหาหมอคนเดียวจนคลอด ตอนนี้ก็เลี้ยงน้องคนเดียวจนน้อง6เดือนแล้วค่ะ เหนื่อยแต่ก็มีความสุขค่ะ ได้เห็นพัฒนาการเค้า ดูเค้าเติบโตไปเรื่อยๆนี่แหละค่ะความสุขของคนเป็นแม่ ไม่ต้องเสียใจนะคะใครจะว่าลูกไม่มีพ่อ ถ้ามีพ่อแล้วแย่ไม่ดูแลใส่ใจไม่มีดีกว่าค่ะ

เก่งมากๆค่ะ เราก็ตะทำให้ได้ 💕💕

สู้ๆนะคะคนเลวแบบนั้นถึงยังไม่เลิกเขาคงทำหน้าที่พ่อไม่ได้หรอกค่ะรับผิดชอบเรายังไม่ได้เขาไม่น่าจะรับผิดชอบเรากับลูกได้หรอกค่ะแม่อาจจะทำหน้าที่ได้ดีกว่าเขาก็ได้ค่ะ✌️✌️✌️

ผู้หญิงที่มาแย่งไปก็ใจดำมาก รู้ทั้งรู้ว่าเราท้อง เค้ายังคบกัน😒

สู้ๆนะค่ะ ยังไงเราก็ยังมีเจ้าหนูที่อยู่ในท้องอยู่ เหนื่อยหน่อย แต่ก็คุ้ม และเราก็มีคุณค่าในตัวเองเพิ่มขึ้น เป็นกำลังใจให้ค่ะ

สู้ค่ะ💕💕

สู้ๆคะคุณแม่ ยังไงก็ยังมีเจ้าตัวน้อยในท้องนะคะ เจ้าตัวน้อยนี้แหล้ะคะจะเป็นแรงผลักดันให้คุณแม่มีคุณค่าในตัวมากขึ้น☺️✌🏿

💕💕💕

VIP Member

สู้ๆนะคะ ดีเเล้วที่ไม่ได้อยู่ด้วยกันถ้าอยู่ด้วยคงช้ำมากกว่านี้ ✌️ เจ็บให้มันครั้งเดียวคะเดี๋ยวก็เข้มเเข็ง

ขอบคุณมากค่ะ💕

เราก็เป็นแม่เลี้ยงเดี่ยวค่ะ ไม่ยากอย่างที่คิดอาจจะเหนื่อยหน่อยแต่ดีกว่ามีอีกคนเข้ามาแล้วมันเหนื่อย

VIP Member

บ้านนี้ตั้งแต่รู้ว่าท้องเขาไม่ติดต่อมาอีกเลยค่ะอุ้มท้องทำงานอยู่คนเดียวตอนนี้8เดือนแล้วแม่สู้ๆนะคะ

สู้ๆนะคะเพื่อตัวเล็ก🧡

สู้ค่ะแม่ ตอนนี้ลูกเราสำคัญสุดค่ะ ขอให้สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งแม่และตัวน้อยนะคะ

ขอบคุณค่ะ💕

สู้ๆคะ ผู้ชายเลิกกันไปก็คือ คนอื่น ลูกคือสายเลือดของเรา สู้เพื่อลูกคะ ✌️✌️✌️

สู้ค่ะ💕🙏🏻

VIP Member

ดีแล้วคะ ปล่อยให้คนแย่ๆมันออกไปจากชีวิตเถอะคะ สู้ๆ แล้วเลี้ยงลูกให้ดีที่สุด

เราก็มีความสุขกับลูกนะ สู้ๆ จ้า