91 Các câu trả lời

ไป​ พบหมอ​ ได้เลย​ ค่ะ​ ไม่​ต้องรอ ยังไง​ ก็​ต้องได้ตรวจ​ การตั้งครรภ์​ อีกรอบ​ ที่​ รพ.อยู่​ ดีค่ะ​

ยิ่งฝากเร็วยิ่งปลอดภัยค่ะ ถ้ามีเคสแบบนี้ฟมอจะยิ่งดูแลอย่างใกล้ชิด และจะได้ยาบำรุงมาทานไวๆค่ะ

VIP Member

รีบไปพบคุณหมอ และฝากครรภ์ได้เลยค่ะ คุณหมอจะตรวจให้อีกรอบค่ะ อาจจะมีอัลตราซาว์ให้ด้วยค่ะ

ตรวจเจอก็ควรฝากทันทีนะคะ หมอจะได้ช่วยประเมินอาการและดูแล ไม่มีคำว่าหมอไม่รับฝากหรอกค่ะ

เเพ้ท้องหนักเป็นปกตินะคะ เราก็เเพ้หนักมากกินไรไม่ได้เลย กินก็อ้วกออกๆหายเเพ้ตอน6เดือน

VIP Member

จริงๆแล้ว ฝากได้เลยนะคะ ยิ่งฝากเร็ว ยิ่งปลอดภัยนะคะ มีอะไรก็จะได้ขอคำปรึกษาจากหมอด้วย

VIP Member

ถ้าเคยแท้งให้รีบไปฝากครรภ์เลยค่ะหมอจะได้ดูแลใกล้ชิดค่ะ บ้านนี้เคยแท้งมาเหมือนกัน

VIP Member

ถ้าเคยแท้งให้รีบไปฝากครรภ์เลยค่ะหมอจะได้ดูแลใกล้ชิดค่ะ บ้านนี้เคยแท้งมาเหมือนกัน

เราฝาก7วีคยังไม่เจอน้องเลยหมอยังรับฝากเลยจ้า ยิ่งแจ้งว่าเคยแท้งยิ่งต้องรีบดูแล

ยิ่งฝากเร็วยิ่งดีนะค่ะ ได้โฟลิคมากิน ก่อน 3 เดือน ป้องกันความพิการของลูกได้ด้วย

Câu hỏi liên quan