37 Các câu trả lời

ใช้ความอดทนล้วนๆเลยค่ะแม่ สู้ๆนร้า

เราเเพ้อยุ่สามสี่เดือนเกือบตาย

กินผลไม้ช่วยได้นะคะ

4เดือนค่ะ จะดีขึ้น

เราก้แพ้จ้าคุนแม่​ ของเรา​ 9​สัปดาห์​ 6วัน​ แพ้มากกว่าทุกครั้งที่ผ่านมา​ แต่เราสามรถบรรเทาอาการแพ้ได้โดยการ กินน้อยๆ​ แต่กินบ่อยๆ​ และก้ดื่มน้ำเยอะๆ​ และก้พักผ่อนให้เพียงพอจ้า​ จะช่วยบรรเทาอาการแพ้ได้ดีเรยทีเดียว

เราแพ้จนถึง4เดือน บางคืนก็นอนคนเดียว แฟนไปทำงานต่างหวัด แต่ดีหน่อยแฟนโทรมา ได้ยินเสียงก็ไม่แพ้ #ลูกอ้อนพ่อ55

บ้านนี้มาดีขึ้นช่วง 13 วีคค่ะ สู้ๆค่ะ

Câu hỏi liên quan