89 Các câu trả lời

รูปตอนเค้าไปอัลตร้าซาวด์ค่ะ ที่หมอชี้เม้านั้นแหละค่ะจู๋ แหลมๆคล้ายๆของคุณแม่นะค่ะจากที่เค้าดูของคุณแม่

ขอบคุณมากๆค่ะแม่ 😄❤

หน้าจะชายนะค่ะตรงขาวๆแหลมๆจู๋ป่าวค่ะ แหะๆ ดูไม่เป็นแต่แผ่นอัลตร้าซาวด์มีขาวๆแหลมๆเหมือนกันได้ชายค่ะ

ของคุณแม่เป็นยังไงคะผลซาวน์คล้ายๆกันรึป่าว ขอดูหน่อยได้มั้ยคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-46479)

ขออนุญาตนะคะแบบนี้ชายรึหญิงคะแม่ ตอนนี้30+5แล้วค้า หมอบอกแค่ว่าน้องกลับหัวแล้ว

หญิงค่ะใบซาวด์ระบุเพศหญิงค่ะ

น่าจะผู้ชายค่ะวันนี้ไปซาวก็คาดหวังว่าจะเห็นที่ไหนได้เห็นแต่ก้นค่ะ

ใบซาวน์นี้หมอบอกผู้หญิงค่ะ เพราะน้องมีร่องตรงที่โด่ออกมา แต่พอไปซาวน์อีกที่หมอบอกผู้ชายค่ะ ไม่รุ้จะเชื่อหมอไหนดีค่ะ แม่ งง และสับสนมาก

ผู้ชายจ้าแม่มีภาษาอังกฤษเขียนบอกด้วยว่าMaleถ้าผู้หญิงเขียนว่าFemale

ขอถามหน่อยนะคะ​ ถ้าซาวด์เจอเพศปุ๊บชื่อเพศจะขึ้นเลยใช่ไหมคะ​

เพื่อนหลายๆคนก็ไปซาวว่าเป็นหญิง พอคลอดมา มีไอ้จู๋เฉยเลย

ท้องนี้อยากได้ลูกชายค่ะ คนโตเป็นผู้หญิงแล้วค่ะ เลยแอบหวังว่าผู้ชาย 😄

ขอโทษนะคะแบบนี้ชายรึหญิงค่ะแม่ตอนนี้6เดือนแล้วค่ะ

ชายค่ะของบ้านนี้ก็ชายชัดมากตรงลูกศรชี้มีอะจู๋แหลมๆ

ขอบคุณนะคะแม่ ขอให้ได้ผู้ชายจิงทีเถอะ เพราะพี่เค้าเป็นผู้หญิงแล้วเลยอยากได้น้องผู้ชาย ผู้หญิงคนผู้ชายคน อิอิ😄😊❤

Câu hỏi liên quan