ฝีทำไมถึงปลูกหลังท้ายทอย ส่วนมากปลูกตรงไหนคะ

แบบนี้เป็นอันตรายไหมคะ จะโดนเจาะไหมคะ

ฝีทำไมถึงปลูกหลังท้ายทอย ส่วนมากปลูกตรงไหนคะ
17 Các câu trả lời

เป็นค่ะลูกคนที่สองไม่อันตรายนะคะถ้าเราไม่ไปเเกะหรือไปเจาะให้มันเเต่เราอย่าไปนุ่งกับมันจนกว่ามันเเตกเองเเล้วไม่ต้องเอาเเอลกอฮอเช็ดนะคะปกติเลยค่ะอาบน้ำน้องปกติน้ำเปล่านี่ล่ะค่ะ

ขอบคุณสำหรับคำตอบนะคะ ไหล่ข้างซ้ายแต่ว่าเจาะผิดตำแหน่งคะ ไปหาหมอมาแล้วหนองแตกเองคะ

4y trước

ไม่ต้องไปคะแม่ เดี๋ยวจะแตกไปเองคะ

ไม่ต้องทำอะไรค่ะรอแตกแล้วเอาน้ำเกลือเช็ดเดี๋ยวจะหายเองค่ะ

บ้านไหนเป็นบ้างคะ ปลูกฝีที่ไหล่แล้วมีก้อนบวมแดงขึ้นตรงรักแร้

4y trước

ถ้ามีก้อยบวมแดงที่รักแร้แม่รีบพาน้องไปหาหมอนะคะ

น้องบ้านนี้เป็นที่ไหล่ค่ะ แต่ไม่ได้เจาะค่ะ หายไปเอง

บ้านนี้เป้นที่ไหลซ้ายจ้าเเตกไปแล้วเริ่มหายแล้วจ้า

บ้านนี้ไหลขวาจ้าเป็นแค่.ไตๆตอนนี้หายแล้วจ้า

4y trước

บ้านนี้ฉีดผิดตำแหน่งคะ

ปกติปลูกที่แขนนะคะลองไปหาหมอดูก่อนนะค่ะ

ลูกแม่บ้านนี้ก็เป็นค่ะกี่วันถึงจะหายคะ

Post reply image
4y trước

บ้านนี้เเตกตอนสี่เดือนค่ะ

Thành viên VIP

ไหล่ซ้ายนะคะ ไม่เคยเห็นที่ท้ายทอยเลย

Câu hỏi liên quan