11 Các câu trả lời

ลูกสาวก็เป็นค่ะ เเม่พึ่งสังเกตเห็นวันนี้ เเม่ตกใจมากเลยบีบออก ตอนนี้ก้อนขาวๆออกเเล้วค่ะ มันจะเป็นอะไรมั้ยคะ

ลูกสาวก็เป็นค่ะ ไม่เคยบีบเลยค่ะกลัวมันอักเสบ อาบน้ำทำความสะอาดปกติ หายเองค่ะ ตอนนี้น้อง9เดือนแล้ว

ห้ามบีบนะคะ เคยเห็นมีคุนแม่มาถามแบบนี้เหมือนกันแต่คนที่บ้านบีบสุดท้ายเป็นหนองต้องหาหมอเลย

หลานที่บ้านก็เปนค่ะ ไปหาหมอมาหมอบอกว่า ไม่เปนไรเดียวก็หายค่ะ ตอนนี้น้องหายดีแล้ว

บีบน้ำนมออก แล้วลูกจะมีหัวนม ไม่ต้องบีบแรงแต่คนอื่นๆจะบอกว่าอย่างไรมั๊ยคะ

VIP Member

บ้านนี้เคยเป็นค่ะแต่ไม่บีบออก ตอนนี้9เดือนหายแล้วค่ะ

ลูกชายก้อเป็นค่ะอย่าบีบนะค่ะเด๋วก้อหายไปเองค่ะ

ลูกชายเเม่กี่ขวบคะ

บ้านนี้ย่ายายคอยบีบออกให้ค่ะลูกสาวลูกชาย

ค่อยๆบีบเอาหัวนมน้องออกมาได้ค่ะแม่ถ้าไม่มันใจให้คนแก่ที่บ้านบีบให้นะคะ

ขอบคุณแม่ๆสำหรับคำตอบนะคะ

ไม่ค่ะเดี๋ยว​ก้อหายค่ะ

Câu hỏi liên quan