แผลฉีดวัคซีน

แบบนี้ปกติไหมคะ น้องไม่ปวดไม่งอแง แม่ประคบอุ่นให้น้องอยู่แต่ยังไม่หายสักที

15 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็เป็นแบบนี้จ้า ไปหาหมอ หมอบอกว่าไม่เป็นไร แต่ตอนนี้ไม่เป็นหนองแล้วแต่ขาน้องยุบเข้าไปแทน อิแม่เครียดยิ่งเป็นลูกสาวด้วย

4y trước

ตอนนี้ขาลูก ยุบเลยค่ะ เป็นแผลเป็น

อัพเดตนะคะ..น้องฉีดวัคซีนมาจ้า แล้วคงตะบวม แม่เลยประคบอุ่นๆให้น้อง ตอนนี้น้องหายแล้วนะคะ

4y trước

สองคนโตฉีดมาปกติไม่มีบวมไม่มีไจ้ พอคนนี้ไปฉีดอนามัยมาเป็นแบบนี้แม่เลยไม่สบายใจ

บ้านนี้ไม่เคยเป็น อย่างมากบวมเป่งแข็ง แม่ก็เอาแซมบัคทาให้บ่อยๆก็ยุบ

ข้ามเรื่องแผลน้องหน่อยนะคะ​ กะจู๋นุ่มนิ่มน่ารักมากลูกก​ 55555

4y trước

แม่นี้จุ้บทุกวัน ยอกว่านี้จู๋ของแม่นะ555

น้องเป็นอะไรค่ะเหมือนเป็นฝีเลยไปหาหมอน่าจะดีที่สุดนะคะ

4y trước

อ้อ

ดูจากรูปแล้ว แม่รับพาน้องไปหาหมอจะดีกว่านะคะ

โฟกัสเจ้าช้างน้อยก่อนเลยมีความตะมุตะมิ 😂

ไม่ปกติค่ะ..น่าจะอักเสบแม่รีบพาหมอด่วนค่ะ

แผลแบบนี้ไม่ปกติแล้วค่ะ รีบไปหาหมอเลยค่ะ

คุณแม่ควรพาน้องไปหาหมอด่วนค่ะ

Câu hỏi liên quan