3 Các câu trả lời

อย่าเดินบ่อยค่ะอย่ายกของหนักระวังเสี่ยงแท้งคุกคามค่ะเพราะแม่ไปตรวจสุขภาพร่างกายมาบอกหมอว่าตัวแม่เองแข็งแรงไหมค่ะอายุครรภ์กี่วีคแล้วค่ะกินยาตามที่หมอสั่งเปล่า

หยุดเลยค่ะแบบนี้แม่บ้านนี้ไม่แนะนำค่ะเพราะเคยแท้งมาแล้วหลุดออกมาเป็นก้อนเลยค่ะเกือบตายเคยปวดแบบแม่นะและก็หลุดเองเฉยงงมากทำไมหลุดพอไปหาหมอหมอบอกว่าหมดลูกต่ำตัวแม่เองไม่แข็งแรงด้วยค่ะ เป็นโรคหัวใจ กับโรคเลือดจาง

มีเลือดไหมคะ บางทีอาจจะเป็นมดลูกขยายตัว

ขอบคุณค่ะ บางทีก็กลัวค่ะ เพราะท้องแรกยังไม่มีประสบการณ์เท่าไหร่

กี่วีคคะ มีปัญหาเรื่องฉี่รึป่าวคะ

ขอบคุณมากๆค่ะ

Câu hỏi liên quan