11 Các câu trả lời

บ้านนี้เหมือนกันค่ะแม่ เมื่อเช้ามีมูกออกมาเยอะมากตกเย็นมามีเลือดปนออกมา+ท้องปั้นแข็งบ่อยค่ะ แต่แม่ยังไม่ปวดท้อง #แต่ท้องแรกแม่เริ่มปวดท้องหลังมูกเลือดออก4ชั่วโมงค่ะ

หนูคลอดแล้วค่ะ วันที่มูกออกปนเลือดวันนั้น ไปหาหมอหนูให้นอนรอคลอดเลย โดนเร่งคลอด1วันเต้มๆอีกวันเช้าตี5 น้องออกมาแล้วค่าา เบ่งไม่กี่ที คลอดง่าย แต่นอนรอ ปวดมาก

บ้านนี้โดนกระตุ้น38+4 ตอนนี้39+1ยังเงียบยุเรย มีแต่มูกเลือดออกมาหมอบอกหลังกระตุ้นจะมีเลือดออกเป้นปกตืค้ะท่าไม่ปวดท้องหรือน้ำเดินก้อยังไม่ต่องไปโรงพยาบาลค้ะ

เย้ยังมีเพื่อนอยู่นึกว่า39คลอดกันหมดแล้ว

ปากมดลูกเปิดค่ะ ของเรา39+2หมอไม่ได้กระตุ้น ออกแบบนี้ตอนตี2ค่ะ ตอนนี้ท้องแข็งเป็นช่วงๆ

กะตุ้นมา12เปิด1เซ็นแล้วจ้ามีมูกเลือดวันต่อมา รอๆๆๆ39+6🥰😂

เเม่โดนกระตุ้นตอนกี่วีคคะ

โดนกระตุ้นตอนกี่วีคค่ะแม่

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่า✌️

กระตุ้นวันนี้ค่ะ กำหนด29ค่ะ หมอบอกเหมือนน้องไม่รีบ ยังไม่มุดเลยค่ะ

โดนกระตุ้นเจ้บมั้ยคะ

โดนกระตุ้นกี่วีคค่ะ