13 Các câu trả lời

ตอนน้อง 1-3 เดือนใช้ avent รุ่นกันโคลิคค่ะแต่น้องไม่ได้มีปัญหาโคลิคนะคะ หลังจากนั้นเปลี่ยนเป็นขวดคอกว้างของ tommee tippee ค่ะ มีแพลนจะเปลี่ยนเป็นคอกว้างของพีเจ้นท์ตอนน้องครบ 1 ขวบค่ะ

ตอน1-3เดือนใช้comotomoค่ะ หลัง3เดือนเปลี่ยนมาใช้พีเจ้นรุ่นคอกว้างค่ะ ดีทั้งสองยี่ห้อเลยค่ะ

เลือก2แบบค่า ซื้อกันโคลิคไว้3ขวด แบบ 4ออน พอโตหน่อย จะซื้อแบบธรรมดา8ออนค่า

เราใส่รูปในเม้นไม่ได้อ่าค่ะ แง

ใช้ขวดธรรมดาค่ะของ natur biomimic เค้าบอกมันเหมือนนมแม่ เพราะจุกมีหลายรูค่ะ

Super Mum

แบบธรรมดา พีเจ้นคอกว้างจุกเสมือนนมแม่ค่ะ

แบบพีเจ้นคอกว้าง จุกเสมือนนมแม่ค่ะ

VIP Member

ใช้แบบธรรมดาค่ะแบบอื่นน้องไม่ดูด

Super Mum

แบบธรรมดา น้องไม่มีปัญหาโคลิคค่ะ

แบบธรรมดาแบรนด์พีเจ้นคอกว้างคะ

เอเว้นกับพีเจ้นค่ะ

Câu hỏi liên quan