45 Các câu trả lời

กลับยังค่ะ​ นี้37+4wเเล้ว​ เด็กยังไม่กลับหัวเลย ท้องเเรกคลอดเองค่ะ​ 🤨

บ้านนี้กลับหัวตั้งแต่27w แล้วคะ🥰

38w อยากแตกมากค๊า เจ็บจิมิจนจะเดินไม่ได้แล้ว ลุกก็ปวด อึดอัดมาก55555

38+2แล้วค่ะ อยากให้แตกเร็วๆ แม่นอนลำบากมากเจ็บจิมิไปหมด

37+3 ไม่ไหวแล้วค่ะ แม่ตัวเล็กแล้วน้องใหญ่เดินไม่ไหวเลย

35+3หายใจไม่ออกกลางคืนนอนไม่หลับเลยค่ะ ปวดไปทั้งตัว

36+4 อึดอัดไปหมดเลยค่ะแม่ ทรมานสุดๆ จะถึง23ตุลาไหม😂😂

อยากร้อง ฉี่ทั้งคืน นอนก็ไม่ค่อยหลับ หน่วงก้นกับท้อง แม่เป็นไหมคะ

37+6 อยากแตกมากจ้า ลุกที แทบร้อง ปวดร้าวสุดๆคะ

36+3ค่ะ ลุงหมอนัดผ่า15 ตค.ค่ะ ตื่นเต้นค่ะ

36+2 อึดอัดและหงุดหงิดตัวเองแล้วค่ะ

38w+5d รอเจอน่าเจ้าตัวเล็กค่ะ ลูกสาว

Câu hỏi liên quan