6 Các câu trả lời

VIP Member

s 26 hi q โฟร์โมส โอเมก้า วัวแดงไม่แนะนำนะคะแม่ น้องยังเล็กอยู่ค่ะ สั่งในshopee mall มีโค้ดส่วนลด+ส่งฟรีจ้า

เปลี่ยนให้น้องทานโฟร์โมสต์โอเมก้า อึน้องก็ยังแข็งเหมือนเดิมเลยค่ะ

บ้านนี้ให้ทานคาเนชั่นค่ะพึ่งเปลี่ยนมาได้เกือบเดือนน้องถ่ายทุกเช้าเลยค่ะ

ขอบคุณนะค่ะแม่แต่น้องยังอึแข็งอึยากอยู่เลยค่ะแม่ลองมาเกือบทุกยี่ห้อแล้วค่ะที่หาซื้อง่ายนอกนั้นต้องเข้าเมืองไปซื้อค่ะ

TapFluencer

น้องอึทุกวัน วันไหนไม่อึเราให้จะทานโยเกิร์ต /มะขามหวาน/

จะลองนะค่ะขอบคุณค่ะ

Super Mum

สั่งใน shopee lazda ก็ได้นะคะ มีโค้ดลด โค้ดส่งฟรีด้วยค่ะ 😊

นมจิตรลดา กล่องเหลือง อร่อย มันๆ ถ่ายง่าย

เซเว่นกับแมคโคร

Hi-Qiกล่องทอง สูตร3ค่ะแม่

ขอบคุณที่ให้คำแนะนำนะค่ะแม่ๆน้องแพ้นมยี่ห้อนี้ค่ะ