10 Các câu trả lời

ของเราเป็นแบบนี้ค่ะ แต่รู้ว่าเพราะครีม มันอุดตัน หยุดทา 3 วันยุบ กลับมาทาใหม่ 1 อาทิตย์ขึ้น ทาๆหยุดๆ 55555 เราต้องเลือกว่าจะกันท้องแตกแต่ได้สิว หรือปล่อยท้องแตกดี

ของเราเป็นแบบนี้ค่ะ แต่รู้ว่าเพราะครีม มันอุดตัน หยุดทา 3 วันยุบ กลับมาทาใหม่ 1 อาทิตย์ขึ้น ทาๆหยุดๆ เราต้องเลือกว่าจะกันท้องแตกแต่ได้สิว หรือปล่อยท้องแตกดี55

เลือกเป็นสิว555

บ้านนี้เป็นเยอะมาก ท้อง หน้าอก ไหล่ ยิ่งหลังสิวยึดไม่มีพื้นที่ที่เรียบเนียนเลยค่ะ

บ้านนี้ ไม่ขึ้นค่ะ แต่เปนที่หัวนมเลย คล้ายกับสิวเสี้ยนค่ะ แบบนี้ ผิดปกติไหมค่ะ

เช็ดเอาพอค่ะ ไม่ต้องบีบ ไม่อันตารายจ้า

เป็นค่ะ ท้องไม่แตก แต่เป็เม็ดๆที่ท้อง คันด้วยชอบไปเกามัน เกาเท่าไรท้องไม่แตก

จริงค่ะ หลายคนพูดอย่าเกาเดี๋ยวท้องแตกเดี๋ยวลาย ยังไม่เป็นไรเลยค่ะ

เป็นเหมือนกัน ยิ่งหน้าอก หลัง เยอะเลยคะ

เราต้องสู้ค่ะแม่5555

อาจเป็นเพราะ ฮอโมนที่เปรียนไป คะ

เช็ดๆๆทำความสะอาด เดี่ยวก้อหายคะ

อาบน้ำ เช้า กลางวัน เย็น ก่อนนอน ทาบำรุงผิว ยังขึ้น เช็ดตัวทุกครั้งหลังอาบน้ำ

เป็นค่ะ นี้ ขึ้นเยอะมากก

เศร้ามาก ขนาดเช็ดตัวเอง แต่ดีค่ะ ท้องไม่แตกไม่ลาย แต่คอยมานั่งเจ็บสิว

เป็นค่ะ

Câu hỏi liên quan