13 Các câu trả lời

VIP Member

รีบไปฝากเถอะค่ะ น้องต้องการยาบำรุงเพื่อป้องกันความพิการนะคะ จะได้ตรวจเลือดเผื่อเป็นโรคติดต่อหรือมีภาวะอื่นๆจะได้รีบรักษา รพ.รัฐฝากฟรีไปฝากก่อนเลย ค่อยย้ายทีหลังก็ได้ไม่ได้ยุ่งยากเกินกำลังขนาดนั้น

ฝากท้องได้ปกติค่ะไม่เสียตัง แต่ต้องไปแจ้งย้ายสิทก่อนคลอดค่ะจะได้ไม่เสียตัง บ้านนี้มาอยู่บ้านสามีค่ะ

ฝากได้ค่ะค่อยตามย้ายสิททีหลัง เราก็ฝากคนละรพ.กับที่มีสิทค่ะ หมอที่ไปฝากท้องเค้าบอกว่าฝากครรภ์ฟรีค่ะ

ไปฝากก่อนค่ะแล้วก้ไปทำเรื่องย้ายสิทได้เลยครั้งแรกอาจจะต้องเสียเงินเองก่อนนะคะ

ใปฝากได้ค่ะแต่ต้องเสียค่าเจาะเลือดเอง ถ้าคุณแม่ใม่รีบรอย้ายสิท15 วันค่ะ

ฝาก รพ รัฐ​บาลแล​้วค่อยย้ายสิทธิ์​ สิทธิ์​จะเกิดขึ้นหลัง15วันค่ะ

ฝากท้องฟรีได้ทั่วประเทศ รพ.ที่เข้าร่วม ถ้าคลอดเสียเงินเองนะคะ

ฝากฟรีทุกที่คร้าของรัฐบาลนะเราก็มาอยู่บ้านแฟนเหมื่อนกันค่ะ

ฝากคลีนิคก็ได้ค่ะแม่ ไม่แพงอย่างที่คิด

VIP Member

ฝากรัฐบาลค่ะค่อยย้ายสิทธิ

Câu hỏi liên quan