11 Các câu trả lời

VIP Member

ปกตินะคะ การซาวด์ภาพแต่ละคนไม่เหมือนกันค่ะ อยู่ที่น้องจะอยู่ท่าไหน ส่วนการตอด แต่ละคนตอดช้าเร็วต่างกันหลายสาเหตุ บ้านนี้ตอดเร็ว รอ 20 week. เดี๋ยวน้องก็ทักทายแม่ค่ะ😊

ขอบคุณนะคะ

ใจเย็นจ้า บางคนหน้าท้องหนาก็จะรู้สึกช้าค่ะ พอสัก 20 วีค ถ้าน้องดิ้นแล้ว ทีนี้แหละ แม่จะนอนไม่หลับเลย

VIP Member

ถ้าหน้าท้องแม่หนาแม่จะรู้สึกช้าค่ะ บ้านนี้หน้าท้องบางรู้สึกตั้งแต่ตอนตอดน้อยๆเลย

ลูกสาวเราก็อยู่ในท่านี่ค่ะตอนซาว16วีคเด็กตอดกว่าจะรู้สึกจริงๆเรา20กว่าวีคค่ะ

ก็ปกตินะคะแม่หากไม่สบายใจไปซาวใหม่ก็ได้ค่ะ

เหมือนน้องจะนอน คว่ำนะค่ะคุนแม่ ปกติค่ะ

น้องน่าจะอยู่ในท่านอนคว่ำนะคุณแม่

ถ้งท้องเเรกยังไม่ตอดคะรอ20วิคคะ

คบ20วีคแล้วค่ะ

ของเค้าเริ่มตอดตอน18วีคคะ

บ้านนี้รู้สึกตอดตอน16wค่ะ

Câu hỏi liên quan