29 Các câu trả lời

ปกติค่ะ จะขึ้นหลัง5เดือน ของแม่4เดือนแรกลดไปตั้ง4โลแต่พอซาวด์ดูลูกกลับตัวโตไม่รู้เป็นไปได้ยังไงค่ะ🤔🤔

VIP Member

16 สัปดาห์บ้านนี้น้ำหนักก้ยังใม่ขึ้นออกยังใม่ออกค่ะ บ้านนี้ขึ้นช่วง 20 สัปดาห์ค่ะ ท้องออก 20 สัปดาห์ค่ะ

VIP Member

อายุครรภ์ยังน้อยอยุ่ค่ะ แม่อย่าเพิ่งกังวลนะคะ ยินดีกับแม่ด้วยนะคะได้แพคคู่มาเลย 😍

บ้านนี้แฝดญ.26วีคเเล้วค่ะแม่ ปกติเลยเดี่ยวน้ำหนักก็ขึ่นเองอย่ารีบร้อนไปเลยค่ะ

เหมือนกันเลยคุนแม่ 16สัปดาห์แล้ว น้ำหนักไม่ขึ้น ท้องไม่โต เคลียดมากจ้ะ.

ไม่มีผลค่ะ เอาน้ำหนักลูกเป็นเกณฑ์ค่ะ ขนาดท้องแม่ไม่ได้มีผลอะไรค่ะ

VIP Member

มีตารางคำนวน นน. เดกในครรภ์นะคะ อายุครรภ์แค่นี้หนักไม่กี่ขีดเองค่ะ

ถ้านน.ตามเกณฑ์ก็ไม่มีปัญหาคะแม่ บ้านนี้มาท้องออกตอน5/6เดือนคะ

ปกติค่ะช่วงนี่ท้องยังไม่ออกมากหลัง5เดือนไปอึดอัดแน่ค่ะ

บ้านนี่​ 6​เดือน​ นน.ขึ้น4โลเอง​ แอบกังวล​นิดหน่อย​

Câu hỏi liên quan