13 Các câu trả lời

ปกติค่ะ เราก็ท้องไม่ออกค่ะ อาจจะเป็นเพราะท้องแรกท้องสาวด้วย ตอนนี้น้องยังเล็กอยู่ค่ะ สักประมาน5-6เดือนน้องจะเริ่มโตเองค่ะ แม่ไม่ต้องกังวล แค่คอยสังเกตอาการตัวเองก็พอค่ะ บางทีคนนู้นคนนี้พูดหลายอย่างฟังคนอื่นเยอะไปก็กังวลค่ะ บางคนที่อายุครรภ์เท่ากันแต่ท้องโตกว่าอาจเป็นเพราะเค้ามีหน้าท้องค่ะ

ท้องแรกไหมคะ ถ้าท้องแรก ประมาณ 20+ ค่ะ ถึงจะเริ่มออก ส่วนทางนี้ ท้อง 2 แล้ว แต่พุงยังเยอะอยู่ ตอนยังไม่ท้อง โดนทักตลอดว่าท้อง 😂

VIP Member

เหมือนกันค่าตอนนี้ท้องได้15+3แล้วคนแถวบ้านก็บอกเหมือนคนไม่ท้อง+ตัวเล็กด้วยแต่ความรู้สึกเหมือนออกทุกวันเลย

หนุซาวดูตอน2เดือนครึ่งค่ะเป้นตัวมีหัวใจแล้วค่ะ ของหนุก็ออกหน่อยเดียวเหมือนคนไม่ได้ท้องเลยค่ะ

บ้านนี้ก้อ13วีค เเล้วคนเเถวบ้านยังมองไม่ออกเลยค่ะว่าท้อง

ทำไมบ้านนี้12+6ท้องออกแล้ว😅 หรือแม่กินเก่ง5555

บ้านนี้ก็ไม่ออกพึ่งมาออกตอน16-17สับดาห์

บ้านนี้17วีคแล้วค่ะพุงยังเท่าเดิม

บ้านนี้18วีค ท้องยังไม่ออกเลยค่ะะ

ทางนี้4เดือนท้องยังไม่ออกเลยคะ555

Câu hỏi liên quan