5 Các câu trả lời

เราเคยเป็นค่ะ เครียดมาก คิดแต่เรื่องนี้วนไปวนมาในหัวตลอด ปจด เลตไป 7 วัน คิดว่าติดแน่ ๆ แต่ตรวจก็เจอขีดเดียว สุดท้าย ปจด มา

ของเราน่าจะเป็นแบบนี้ค่ะ

VIP Member

เคลียดมากมีผลจ้า คาดหวังมากๆก็มีผล ประจำเดือนอาจจะคลาดเคลื่อนหรือขาดไปเลยบ้านนี้เคยเปลี่ยน

คงเป็นแบนั้นจริงๆค่ะ

นี่กีปล่อยวันที่25มีนาค่ะ อันนี้ตรวจก่อนปจดจะมา7วันค่ะ

ดีจังเลยค่ะ มีนา- เมษา ปจด. มาค่ะ รอบเดือนมาวันที่ 25 แต่เดือน พ.ค ยังไม่มาค่ะ แต่ก็ขีดเดียว คงกังวลมากไปค่ะ น่าจะเลื่อน

นี้ลุ้นมากเลยค่ะพึ่งขาดไป2วัน

ขอให้สมหวังนะคะ สู้ๆ

ปล่อยมานานรึยังค่ะ

พึ่งเริ่มปล่อยเดือน มีนาค่ะ แต่ก็ผิดหวังค่ะ แต่เดือนก่อน เมนส์ไม่มาค่ะ

Câu hỏi liên quan