180 Các câu trả lời

VIP Member

ดีใจด้วยนะคะ ที่สำคัญทานอาหารที่มีประโยชน์และดูแลตัวเองดีๆน๊า

ดีใจด้วยมากๆเลยนะคะ ทางนี้ก็เพิ่งท้อง รอมานานเหมือนกันค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่..ดูแลตัวเองดีๆด้วยนะคะเพื่อเจ้าตัวน้อย😊

ยินดีด้วยจร้าาา บ้านนี้ไม่อยากมีกินยาคุมแต่น้องยังมา 🤣🤣

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่ บ้านนี้ก็มีน้องตอนอายุ35เหมือนกันค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่ คุณพ่อน่ารักมาก ดูแลบำรุงเยอะๆนะคะ

ดีใจด้วยคะ ทางนี้เผลอไม่ได้เลยคะเผลอปุบป๋องปั๊บ

ยินดีด้วยค่ะ เราก็34พึ่งมีคนแรกตอนนี้5เดือนล่ะค่า

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่มีน้องตอนอายุ 35 เท่ากันเลยค่ะ😊

กินอาหารที่มีประโยชน์ นอนพักผ่อนให้เพียงพอ ไปพบคุณหมอตามนัดและปฏิบัติตามคำแนะนำคุณหมอค่ะคุณแม่...บ้านนี้เพิ่งตรวจNIPT ไปตอน 12 W ผลออกมาความเสี่ยงต่ำค่ะอัลตร้าซาวด์ดูพัฒนาการน้องทุกเดือนคุณหมอบอกน้องแข็งแรงน้ำหนักตามเกณฑ์ดีค่ะ...เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ🥰

Congratulations 🎉แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะคุณแม่มือใหม่

Câu hỏi liên quan