33 Các câu trả lời

ขอบคุณที่เล่าประสบการณ์ คอยอ่านของทุกคนว่าเจออะไรบ้าง เราท้องแรก 36 w ก็จะกลัวๆหน่อยค่ะ ยิ่งใกล้เข้าทุกที ยิ่งกลัวๆค่ะ

สู้ๆนะคะ พอน้องออกมาก็โล่งแล้วค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ เราก็จะผ่า วันที่ 10มิถุนา รพ เดียวกันเลยค่ะแม่

สู้ๆค่ะ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และน้องนะคะ😊

VIP Member

ยินดีด้วยค่ะ.. ลูกคนเเรกเหมือนกัน.เเต่ผ่านมาเเล้วค่ะ

ยินดี​ด้วย​จ้า​ น้อง​ น่ารัก​น่าชัง​มาก​ๆ​เลย​ค่ะ​

น่ารักน่าชังมากค่ะขอให้แข็งแรงงงงทั้งคู่นะคะ

ขอบคุณค่ะ😊

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักน่าชังมาก แก้มน้อย😍

คลอดง่ายจังเลยค่ะ ☺️

น่ารักน่าชังมากเลยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ คุณแม่ 🥳🎉

ยินดีด้วยนะค่ะคุณแม่♥️

Câu hỏi liên quan