191 Các câu trả lời

40+3 เท่ากันเลยค่ะแต่ยังไม่มีอาการเลยค่ะ แต่จะมีท้องปั้นทุกๆ10 นาที นานประมาน1นาที แต่ไม่มีมูกเลือดหรือน้ำเดินเลย. อยากแตกแล้วว

แอดมิทเหมือนกันค่ะ ตอนนี้ท้องปั้นถี่มากทุกๆ5นาที นาน จน จะ ครบ ชั่วโมง แล้ว ตอนท้องปั้นเจ็บมาก แต่ไม่มีน้ำเดิน นอนรอคุนหมอมาตรวจแต่ไม่มาซักที

โอ้ยน่าฟัดมากค่ะ. อยากกอดอยากหอมเลย. บ้านนี้ทุกคนเรียกท้องโตแต่ไม่รุออกมาจะเป็นไง

ป๊าดแม่ทำยังไงค่ะ ขอสูตรทีจ้า บ้านนี้ท้อง5เดือนน้ำหนักขึ้น 2โลเอง 😂

😂กินทุอย่างเลยคะกินจนหมอว่าน้ำหนักขึ้นเยอะเกิน

น้องน่ารักมากๆอยากได้อ้วนๆเเบบนี้แม่บ้านนี้ชอบเด็กอ้วนๆ

น้องน่าชังมากกก. คุณแม่บำรุงยังไงค่ะ น้องน้ำหนักดีจัง

บ้านนี้กำห​นด​3​มกราคม​ ยังเงียบอยู่เลยค่ะตั้งตารอมาก

แก้มจิแตกแล้วลูกกก น่ารักมากค่ะแม่ ยินดีด้วยนะคะ ☺😍

จั้มม่ำมากเลย แก้มน้ากัดมากนา้เกลียดน้าชังจริงลุก

จ้ำม้ำมากมากคะเเม่ แม่บำรุงอะไรตอนตั้งครรภ์คะ

น่ารักมากเลยค่ะ ออกมาเต็มมือแม่เลยลูกก 😘😍❤️

Câu hỏi liên quan