54 Các câu trả lời

คุณแม่ ตกลง27w หรือ 37wคะ

ก็ว่าอยู่ คะ 555 ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ น้องน่ารักน่าชัง มากคะ

แม่มีอาการอะไรบ้างค่ะ

รู้สึกปวดท้องคล้ายประจำเดือนคะประมาณเกือบ อาทิต เลยมาหาหมอ ปากมดลูกเปิด2.25 คะ เช้าวันที่19เปิดเพิ่มมาเเค่1ซ.คะ หลังจากนั้นก็ไม่เปิดเพิ่มคะ พอมาวันที่20เช้าหมอกะตุ้นให้ก็ยังม่เปิดคะ หมอเลยให้กับมาบ้านคะ กับมาไม่ถึง2ชม.คะ รู้สึกปวดท้องถี่ขึ้นคะคล้ายปวดท้องถ่ายคะ เดินก็ปวดนั้งก็ปวดนอนก็ไม่ได้คะ จนรู้สึกไม่ไหวเลยเรียกรถ รพ คะพอไปถึงปากมดลูกเปิด6ซ.คะ โดนกะตุ้นไป2-3ที พร้อมเเบ่งเปิด10ซ.พร้อมคลอดคะ (น้ำคล่ำเเตกตั้งเเต่อยู่บ้านคะ ไม่รู้ตัวเพราะใส่ผ้าอานามัยเพราะมีเลือดออกตอนหมอกะตุ้นคะ ) ไม่รู้คุณแม่บ้านอื่นเป็นเหมือนกันใหมคะ 😊😆😘

ยินดีด้วยค่ะคุณแม่

ขอบคุณนะคะคุณแม่ 💞💓😘🙏

กี่วีคนะคะ 27 หรอคะ ???

37w4dคะขอโทษทีนะคะคุณแม่ 🙏💞

37วิค หรือปาวค่ะ แม่

เขียนผิดคะขอโทษทีนะคะคุณแม่37w4d ขอบคุณนะคะคุณแม่🙏💞💓😘❤️

ยินดีด้วยค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะคุณแม่ 😘🙏

ยินดีด้วยค่ะแม่

ขอบคุณนะคะ คุณแม่😘❤️

ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณนะคะคุณแม่ 💞💓🙏

ยินดีด้วยจร้า😊

ขอบคุณนะคะคุณแม่💞💓🙏

ยินดีด้วยนะจ้ะ

ขอบคุณนะคะคุณแม่ 🙏💞💓😘