54 Các câu trả lời

ดียินด้วยนะคะ น่าชังมาก แต่เอ๋..!! น่าจะ37 w ไหมค่ะแม่ถ้ากำหนดคลอด 9 กันยายน ก็เดือนหน้าแล้วอะค่ะ

เขียนผิดคะ ขอบโทษทีจร้ 37w4d คะๆ ❤️❤️ (ขอบคุณนะคะคุณแม่ 🥰)

27วีค น้องน้ำหนักตัวดี แข็งแรงมาก คุณแม่บำรุงเก่งมากๆเลยค่ะแม่

37w4d จร้ เขียนผิดคะขอโทษทีนะคะคุณแม่❤️ขอบคุณนะคะคุณแม่ 🥰

ยินดีด้วยจ้า น้องน่ารักน่าชังมาก โตขึ้นมาต้องสวยมากแน่เลยค่ะ

ขอบคุณมากๆเลยนะคะคุณแม่ 🙏💞💓😘🥰❤️

คลอด 27 วีค แข็งแรงขนาดนี้เลย โชคดีสุดๆเลยค่ะ น่ารักมากด้วยยย

หนูเขียนผิดขอโทษทีนะคะ น้องได้37w4dคะ ขอบคุณนะคะ คุณแม่😘❤️

VIP Member

37+5วีค ยังเงียบอยู่เลยค่ะ มีปวดเคือนกับร้าวจิ๊มิมากๆ

ขอบคุณค่ะแม่ 🙏

ดีใจด้วยน้ะค้ะ 27w น้ำหนักตั้ง2660 คุนแม่บำรุงดีมากเรยค้ะ

เขียนผิดจร้ 37w4d คะ ขอโทษทีนะคะคุณแม่ ขอบคุณคะ 💞🙏💓❤️

ยินดีด้วยค่าา บ้านนี้กำหนด31สิงหา ยังเงียบอยู่เลย😅

ขอบคุณนะคะคุณแม่ ❤️💓💞 อีกนิดเดียวก็ได้เจอน้องเเล้วนะคะสู้ๆนะคะคุณแม่ ✌️✌️

ขอที่อยู่แม่หน่อยจ้า เค้าจะส่งแพมเพิสไปให้

บ้านเลขที่1/1 หมู่1 หมู่บ้านวชิราคะ ต.หนองน้ำเเดง อ.ปากช่อง จ.นครราชสีมา ปณ30130 ชื่อ น.ส แสงมณี อนงค์เวช ขอบคุณแทนน้องมากๆเลยนะคะคุณแม่ 🙏💓❤️💞🥰😘

ยินดีด้วยค่ะบ้านนี้37พอดีอยากแตกแล้วบ้าง

ขอบคุณนะคะคุณแม่ สู้ๆนะคะคุณแม่เเดะก็ได้เจอน้องเเล้ว ❤️💓💞🙏✌️

ยินดีด้วยจ้าคุณแม่ น้องน่ารักน่าชังมาก😊

ขอบคุณมากๆจร้คุณแม่ 🥰🙏💞