9 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะแม่ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ ปากมดลูกไม่เปิดเพิ่มเหมือนกันค่ะ หลังจากกระตุ้นแล้ว ก้ยังเงียบอยู่ ลุงหมอเลยนัดผ่าวันพุธนี้แล้ว จะมาเป็นเพื่อนกันแล้วน้าน้องเซียวถิง

ใช่ค่ะ โดนยาเร่งโดนไป28 ชั่วโมง มีเวลาตัดสินใจผ่าแค่30นาทีและเตรียมตัวผ่าเลย แบบยายังไม่หมดเลยค่ะหมอออ ทรมานนมากกกกกกกกกกก พออกมาแล้วเจ็บแผลต่อ 🥹 อุส่าอยากเจ็บแค่ตอนคลอด เห้อ55

ยินดีด้วยนะค่ะ กำหนดคลอดวันเดียวกันเลย น้องยังไม่ยอมออกมาเลยคะ บ้านนี้😂

รอจนเเม่ไม่ไหวเเล้ว เจ็บไปหมด เดินเเทบไม่ไหว🥺

ยินดีด้วยคะบ้านนี้ก้อแอบไปแตกมาจร้าวันนี้ตี2เป็นการเจ็บปวดที่คุ้มมากคะ

คลอดยังคะสู้ๆๆนะเพื่อเจ้าตัวน้อย

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะแม่ขอให้แข็งแรงไวๆ ทั้งตัวเล็กและก็แม่นะคะ 🥰

จ้ำม่ำมากค่ะแม่

ขอผิวน้องได้ไหมคะเนี่ย ชมพูเลยลูกกก

ยินดีด้วยนะค่ะ

จ้ำม่ำดีจังแม่

หนักมากเลยค่ะ 5555

ยินดีด้วยค่าาา

Super Mum

ยินดีด้วยนะคะ