67 Các câu trả lời

ยินดีด้วยนะคะแม่ แต่ดูน้องสมบูรณ์​แข็งแรง​เหมือนไม่ได้คลอดก่อนกำหนดเลยค่ะ จ้ำม่ำ​และผมดกดำมาก

ยินดีด้วยจ๊า บ้านนี้ก็คลอดก่อน ขอให้แข็งแรงๆ เลี้ยงง่ายๆ นะจ๊ะแม่

คลอดก่อนกำหนดกี่วิ๊กค่ะ น้อง นน.ดีมากดูสมบูรณ์แข็งแรงดีจัง

ยินดีด้วยค่ะแม่ ผมดกมากเลยจ้ะกอหญ้า แม่บอกเคล็ดลับหน่อยค่ะ

แสดงว่ามาจากพันธุกรรม 👍👍

ยินดีด้วยค่ะ น้องน่าชังมากเลย น้ำหนักก็ดี

ผมยาวมากลูก คุณแม่คงคันหน้าท้องมากแน่ๆ 😆

ผมน้องยาวมากค่ะ ออกก็เปนสาวน้อยเลยนะคะ😘

ยินดีด้วยค่ะจ้ำม้ำน่ารักมากค่ะ

VIP Member

ยินดีด้วยนะคะน้องน่ารักมากค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ ผมน้องดกมากเลย

Câu hỏi liên quan