20 Các câu trả lời

เห็นครั้งแรกตรงใจมากก !!! นึกว่าใครเอารูปลูกบ้านนี้ไปลง เหมือนกันมาก ลูกบ้านนี้ชื่อน้องกวินท์ค่ะ เกิด28 มิถุนา 39+6 น้ำหนัก 3570 g 💕💕

เหมือนจริงๆค่ะ 😍

ยินดีด้วยนะค่ะ กำหนดคลอด 12 ก ค เหมือนกันเลย ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ....👶👶👶👶

ยินดีด้วยจ้า แม่มีอาการยังไงบ้างค่ะก่อนคลอด บ้านนี้38w เงียบมากจ้า

ยินดีด้วยจ้า บ้านนี้ 10 กรกฎา ยังเงียบกริ๊บ ยังนอนเล่นเพลินยุเลย

ขอแสดงความยินดีด้วยนะครับ 🥰 สดใส แข็งแรง นะ

กำหนดคลอด วันที่ 8 เงียบมากค่ะ 39+1w.

ยินดี​ด้วย​ค่ะ​ จํ้ามํ่าเชียว

ใจด้วยด้วยนะคะขอให้แข็งแรง😊

ยินดีกับคุณ​แม่​ด้วยนะคะ

บ้านนี้38+4 ยังเงียบอยู่ค่ะ

Câu hỏi liên quan