83 Các câu trả lời

안녕하세요 สวัสดีครับหนุ่มน้อย บ้านนี้ครึ่งเกาหลีเหมือนกันค่ะ ชื่อน้องอะไรครับบ้านนี้ลูกสาวชื่อ Hyun-ah 현아 แม่จะผ่าออกวันที่22/01 ยินดีที่ได้รู้จักครับ

น่าเกลียดน่าชังมากเลยค่ะ อยากได้แบบนี้บ้างเนอะ 😍😍

VIP Member

แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ☺️ น้องน่าชังมากเลยคะ🤗

ขอบคุณนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ น่าชังมากกๆ จิ้มลิ้มเชียวว

น่ารักมากๆเลยค่ะ ยินดีด้วยนะคะคุณแม่❤️

จมูกเป็นสันเลยหนุ่มน้อย ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องย่าชังมากเลยจ้าแม่

ยินดีด้วยคะ น้องน่ารักน่าเอ็นดูมากคะ

จมูกมาแต่เด็กเลยนะค่ะคุณแม่😊

น่าชังมากเลยค่ะ ขอให้แข็งแรงไวๆนะคะ

Câu hỏi liên quan