16 Các câu trả lời

กำหนดเดียวกันเรยคะแต่บ้านนี้ยังเงียบอยู่เรย 40+1แร้ว ยินดีกับคุณแม่ด้วยน่ะคะ

คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่

สอบถามแม่ตั้งใจจะผ่าคลอด แต่ปวดคลอดเองก่อนหรอค่ะ หรือผ่าคลอดเลยตอนปวด

คนแรกผ่าค่ะคนที่สองก็เลยต้องผ่าพอดีเจ็บท้องก่อนค่ะ 😁😁

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ😊

ขอบคุณคะแม่

เหมือนกันเลยค่ะคุณแม่ หมอนัด27เมษา แต่คลอดก่อน🥰

น้องแข็งแรงเลี้ยงง่ายๆนะคะ

น่ารักน่าเอ็นดู ยิ้มหวานเลย สาวน้อยอารมณ์ดี

ขอบคุณค่ะแม่ๆ

สุขภาพร่างกายแข็งแรง เลี้ยงง่าย ๆ โตไว ๆ นะลูก

ขอบคุณค่ะแม่

VIP Member

น่าเอ็นดูมากค่า เลี้ยงง่ายๆนะค้า

ขอบคุณค่ะ

น่าเกลียดน่าชังจังเลยค่ะสาวน้อย

ขอบคุณนะคะแม่ๆ

คนที่เอ็นดูหนูนะคะแม่ๆ

ยิ้มหวานจังสาวน้อย😊😊

🥰🥰🥰🥰🙏🙏🙏

Câu hỏi liên quan