75 Các câu trả lời

มามี้โพโค ใส่สบายขอบบริเวรขาปิดมิดชิด ชอบมากๆค่ะ

Mamy poko ค่ะ ใช้ดีนะคะ ราคาเบาๆค่ะ จุได้เยอะอยู่นะคะ

ต้องเลือกผ้าอ้อมสำเร็จรูปที่เข้ากับลูกที่สุด

Merries ก็ใช้ดีคะ แบบสนิท Momy poko ใช้แห้งหลับสนิทตอนคืน

ใช้มามี่โพะโกะค่ะ ราคาถูกและซึมซับได้ดีค่ะ

มีการซึมซับดี ไม่ล้นไม่เนอะหนะ แห้งสบาย

เป็นผ้าอ้อมที่นิ่มเบาไม่เป็นขุยค่ะ

Super Mum

น่าสนใจมากๆ ร่วมกิจกรรมแน่นอนค่ะ 😊

มามี่โพโคะใช้ดีไม่มีผื่นแพ้เลยค่ะ

กลางวัน Mamy poko Day & Night กลางคืน Mamy poko Extra Dry ค่ะ

Câu hỏi liên quan