93 Các câu trả lời

ทีม 23 มี.ค. ยังเลยค่ะ แต่เจ็บเตือน + เสียดท้อง ทุกวัน แต่แปบเดียวหาย

บ้านนี้ก็รออยู่เหมือนกันค่ะ เหมือนน้องกำลังแกล้งอิแม่เลย

บ้านนี้มาเเต่เจ็บเตือน ไม่ออกมาสักทีอิเเม่อยากจะเเตกเเล้ว

เจ็บเตือนจะรู้สึกยังไงหรอคะ ตอนนี้33+4 รู้สึกหน่วงท้องบ่อยมาก

ปวดเหมือนเป็นเมนส์อ่ะ แต่สักพักจะหายไม่ปวดนานมาก ประมาณ30นาทีปวดทีค่ะ

9มีนา เจ็บเตือนแล้วจ้า แต่ยังไม่ออกเลย อยากออกเต็มทีแล้วค่ะ

5 มีนา ก็นิ่งๆ อยู่เลยค่ะ

14มีนายังเงียบอยู่เลยค่ะ ท้องแรก ปวดเตือนจะมีอาการแบบไหนคะ

ปวดเหมือนเป็นเมนส์ค่ะ จะไม่ปวดประมาณ30นาทีปวดหรือนานกว่านั้นค่ะ

ไปนอนร.พ​ พึ่งกับมาค่ะ.. เจ็บมากแต่หมอฉีดยาระงับคลอดไว้

กำหนด 12 มีค 64 ค่ะ ตอนนี้ 38+2 ยังไม่มีวี่แววจะออกมาเลยค่ะ

9มีนา ยังไม่เจ็บเตือนเลยท้องก็ไม่แข็งกลัวจะได้ผ่า😂😂

รอเหมือนกันค่ะอยากแตกมากแล้วมีแต่เจ็บเตือน13มีนาค่ะ

Câu hỏi liên quan