6 Các câu trả lời

แม่กำหนดวันที่9 ตอนนี้ยังไม่มีวี่แววเลยคร้า 37+6แล้ว😊ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และตัวเล็กนะคะ

ขอบคุณค่ะขอไห้เเม่คลอดง่ายๆนะคะ☺️❤️

มีอาการอะไรก่อนไปคลอดบ้างคะ บ้านนี้ 38 2 อยากแตกแล้วค่ะ

ก็ปวดท้องเหมือนจะฉี่เหมือนจะถ่ายทั่งคืนเลยค่ะเเต่ปวดเเบบทนได้เเต่พอเช้าก็มีมูกเลือดออกมานิดนึงค่ะเลยไปหาหมอไปถึงเปิด4เซนเเล้วค่ะเเม่

บ้านนี้38+5แล้วค่ะ อยากแตกกมากกแล้วยังไม่อตกเลยย🥰🥰

😁😁 แตกแล้ววค้าา🤗🥰🥰 39วีคเต็มๆเลยยออกมาแล้วว🤗🤗🤗

อิจฉาจังเลยค่ะตอนนี้38+4แล้ว🤧

ทำทุกวิถีทางเเล้วจ้า ตอนนี้น้องคงสร้างปราสาทอยู่ในนั้นไปเเล้ว😂ตอนนี้ก็39วีคเเล้วรอดูอีกหนึ่งอาทิตย์

38+6ยังไม่คลอดเลยคร้

ไห้คุณพ่อตามเลยค่ะ5555 ขอไห้คลอดง่ายๆนะคะ❤️☺️

ยินดีด้วยค่าาา

ขอบคุณนะคะ☺️❤️

Câu hỏi liên quan