128 Các câu trả lời

แม่ถ่ายแบบนี้ระวังพวกมิชฉาชีพ เว็ปโป๊อะไรแบบนี้เอาไปลงนะแม่ ทุกคนเข้าถึงแอปนี้ได้ เราเห็นเขาเตือนๆกันในเพจเฟสบุ๊คคนท้องคุยกัน อย่าว่ากันน่า

ขอบคุณที่เตือนนะคะ จะระวังค่า นึกว่าเเอพนี้มีเเต่เเม่ๆเล่นค่ะ

ยินดีด้วยคะ ที่ได้ลูกชาย คุณแม่ท้องแล้วยังสวยหุ่นดีอยู่เลยค่า คุณแม่บ้านนี้รอตรวจ Nifty pro อาทิตย์หน้าก็จะทราบเพศน้องที่แน่นอนเหมือนกันคะ

คุณแม่สวยและเซกซี่มากเลยค่ะ แต่อย่าลืมนะคะว่าในนี้ไม่ได้มีแค่แม่ท้อง แอบมีพ่อๆ ด้วยนะคะ ภาพอาจเซกซี่ไปนิดนึง

ขอโทษด้วยค่า นึกว่ามีเเต่เเม่ๆเล่นกัน ขอบคุณที่เตือนนะคะ

8เดือนแบ้วจ้าาา กำหนดคลอด13พฤศจิกายน ลูกชายคนแรกจ้า ตอนนี้เราโทรมหนักมากกก คุณแม่4เดือนยังสวยเซะซี่อยู่เลย อิจฉามว้ากกกกก

อีกไม่นานบ้านนี้ก็อาจจะโทรมไปด้วย555 #ขอใหเคลอดง่ายๆ แข็งเเรงๆนะคะ😊

4เดือนท้องยังไม่ค่อยออกเลยค่ะลูกก็น้ำหนักน้อย เพราะเราตัวเล็กซีดด้วย ยังไม่รู้เพศเลยค่ะน้องเขาอายไม่ให้ดู🤣🤣

บ้านนี้ 36week+2. ได้ผช ค่ะ อยากเเตกมากเเล้ว นั่ง นอนก็ปวดไปหมดค่ะ ปวดตัว หัวหน่าว บวมตามตัว. เเละเท้าค่ะเเม่

แม่สวยน่ารักอ่าาา ชอบๆๆ แต่แอบบอกนิดนึงในนี้ผู้ชายก็เยอะน้า ระวังโดนขโมยรูปไปทำไม่ดีจ้า

อ่าวเหรอคะ เค้าไม่รู้ง่าาา นึกว่ามีเเต่เเม่ๆเล่นเเอพนี้ 😂 ปล.ขอบคุณที่ชมงับบ 😊

บ้านนี้3เดือนกว่าจ้าอยากได้ ผญ. คุณแม่สวยมากๆค่ะ ขนาดสี่เดือนหุ่นยังดีอยู่เลย😊

ขอบคุณมากๆค่าา ขอให้ได้ผู้หญิงสมใจนะคะ 😊😊

19w ยังไม่รู้เลยค่ะ 😭 ซาวน์2รอบ นอนคว่ำเอาขาไขว้กัน + นอนตะแคง หมอมองไม่เห็นเลย

บ้านนี้เข้า9เดือนแล้วค่ะได้ลูกชายสมใจคนแรกคนที่สองได้ผู้หญิงค่ะ😍

ขอบคุณมาก ค่ะ แม่❤

Câu hỏi liên quan