40 Các câu trả lời

ของเราทราบเพศตอน14วีคเหมือนกันค่ะ แต่ของเราไม่เห้นชัดแบบนี้คุณหมอบอกแค่ว่าได้ ผช แอบยังให้เปลี่ยนเพศเป็น ผญ อยู่เหมือนกันค่ะ 🤣🤣🤣 ของเรากำหนด 27ตุลาค่ะ

นี่ก็อยากให้หดเป็นจิมิเหมือนกันคะแม่ คนแรกได้ลูกชายไปแล้ว คนสองแม่หวังได้หญิง แต่ก็โชว์ปิก้าจูชี้หน้าแม่เลยจร้าาา

จู้มาเเต่ไกลเลยค่ะเเม่

เคยไปซาวด์ตอน15wค่ะแล้วคุณหมอบอกน้องมีติ่งยื่นออกมา สรุปไปซาวด์อีกทีตอน26wน้องเป็นผู้สาวค่ะ5555 ตอนนี้35wแล้วค้าบ

5พฤศจิกายน ไปซาวตอน14วีค ยังไม่เห็นเพศน้องเลยค่ะ อยากรู้มากๆเลยค่ะ สงสัยต้องรอน้องอ้าขาให้เห็นเองค่ะ☺️☺️

ทีมพฤศจิกายนบ้านนี้รอลุ้นอยู่ค่ะ หมอยังไม่ได้นัดไปซาวดูเพศเลย ถ้าไงจะมาอวดรูปลูกให้ดูนะคะ😊

ทีมพฤศจิกายน เหมือนกันค่ะ ยังไม่ทราบเพศเลย คุณหมอนัดสิ้นเดือนนี้ ลุ้นอยากได้ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ

ทีมพฤจิกายน บ้านนี้รอลุ้นเพศน้องเหมือนกันค่ะไปซาวมาเเล้วหมอบอกเห็น เป็นจุดเล็กๆอยู่เลยค่ะ😊😊

ทีมพ.ย. และทีมปิกาจู้เหมือนกันค่ะ ยังซาวด์ไม่เห็นค่ะเพราะน้องไม่ให้ดู แต่ตรวจ nipt ทราบผลแล้วค่า

ยังไม่รู้เพศเลยค่ะ ลุ้นอยู่เหมือนกัน กำหนดคลอด19พฤจิกายน หมอบอกน้องตีลังกาอยู่555

ไปซาวด์น้องก็ตลังกาเหมือนกันค่ะ

8 พฤศจิกายนค่า ไปซาวด์ตอน14 วีคยังไม่รู้เพศเลย ลุ้นค่ะ☺️ อยากได้ผู้หญิงมากๆๆๆ

อยากได้ผู้หญิงเหมือนกันค่ะเเม่ รอลุ้นๆเผื่อจู้หด ค่ะ