6 Các câu trả lời

จริงๆควรเว้น 1 เดือนค่ะ แต่ถามคุณหมอล่าสุดบอก 2 สัปดาห์ก็พอได้อยู่ค่ะ ถ้ายังไงลองถามคุณหมอที่ฝากครรภ์อีกทีนะคะ เผื่อพอจะเลื่อนไปฉีดวันที่ 30 ส.ค. ได้มั้ย เพราะเกือบจะครบ 2 สัปดาห์ค่ะ

เว้นหลังฉีดวัคซีนไข้หวัดใหญ่ 2 สัปดาห์ค่ะ ปล หลังครบ 2 สัปดาห์ ค่อย walk in ไปฉีดที่ รพ ที่ฝากครรภ์ได้เลยร่ะ

VIP Member

ตามประกาศของราชวิทยาลัยสูตินรีแพทย์ ให้เว้นห่างอย่างน้อย 2 สัปดาห์ค่ะ

Super Mum

ที่จริงควรเว้นห่างกันอย่างน้อย 1 เดือนนะค่ะ ลองปรึกษาหมอดูอีกทีได้ค่า

อยู่ในสถานการณ์เดียวกันเลยคะ คุณหมอที่ฝากครรภ์ให้เว้น2สัปดาห์คะ

TapFluencer

ควรห่างกันอย่างน้อย 3 สัปดาห์คะ

Câu hỏi liên quan