36 Các câu trả lời

30พยค่ะ ยังไม่ทราบเพศที่ชัดเจน แม่ๆพอดูออกกันไหมคะ

30เหมือนกันคะ

ธรรมพฤศจิกายนค่ะ แต่ท้องยังเล็กอยู่เลยทำไงดีค่ะ

บ้านนี้ 7 พฤศจิกายน เพศหญิง เริ่มเตรียมแล้วค่ะ

ทีมพฤศจิกายนจ้า ไปซาวด์มาวันนี้ ได้เพศชายจ้า

แม่คะขออนุญาตถามคะที่วงกลมคือเพศลูกใช่ไหมคะ

ถ้าภาพซาวของเราช่องตรงนั้นคือเพศของเราเองค่ะ

บ้านนี้10พฤศจิกายนค่ะ ยังไม่เตรียมอะไรเลยค่ะ

วันที่3/11/67คะเตรียมครบเเล้วขาดพวกยาของใช้อาบนํ้าอะไรพวกนั้นคะว่าจะซักผ้าเเล้ว

ได้เพศชายค่ะหมอนัดคลอดวันที่ 8 พฤศจิกายนค่ะ

บ้านนี้9คะผู้หญิง

บ้านนี้เตรียมแล้วค่าาา 5พฤศจิกา ลูกชาย

3 พย.ค่ะ ผู้ชาย ของครบ ครอบครัวพร้อมมาก 🥰

ดีจัง

บ้านนี้11พฤศจิกายน ยังไม่ทราบเพศค่ะ

Câu hỏi liên quan