27 Các câu trả lời

เป็นตอน33วีคเหมือนกันเลย แล้วก็เป็นมาเรื่อยๆจนตอนนี้35แล้ว หลังๆเริ่มมีอาการปวดชาบั้นท้าย

เจ็บเตือนอาการเป็นยังไงหรอคะ กำหนด31ก.ค.ค่ะ32weekแล้ว ปวดอึบ่อยมากค่ะบางทีก็อึไม่ออก

ปวดทั่วท้องเลยจ้า จะเป็นช่วงตอนกลางคืนค่ะ เเม่ปวดเหมือนปวดอึ เเต่อึไม่ออก ปวดจริงๆ ปวดไปถึงสะโพก

รบกวนแม่ๆ อธิบายหน่อยค่ะ เจ็บเตือน อาการประมาณไหนคะ พอดีตอนนี้ได้ 33 weeks แล้วค่ะ

บ้านนี้เป็นตอนกลางคืนค่ะ นอนอยู่ดีๆ รู้สึกปวดท้องไปทั่ว ปวดไปถึงสะโพก เเต่เดี๋ยวปวดเดี๋ยวหายค่ะ นอนสักพักก็ดีขึ้น

ขอโทษนะคะ เจ็บเตือนอาการแบบไหนค่ะ ตอนนี้35วีคแล้วค่ะ ท้องแรกค่ะ

ไม่เจ็บแบบนั้นค่ะ แต่ท้องแข็งบ่อย

บ้านนี้คลอด 30 ก.ค ตอนนี้ได้ 32 w 5 d เริ่มมีอาการเจ็บเตือนบ้างแล้วจ้า

จ้า สู้ๆนะคะ

VIP Member

แม่บ้านนี้เจ็บเตือนบางครั้งคะ.คลอดก.คเหมือนกัน ตอนนี้34+3แล้วคะ.

สู้ๆจ้าเเม่อีกไม่นานเเล้ว

แม่บ้านนี่ 34w2d ยังไม่มีอาการไรเลยคะ แต่มีน้ำซึมออกจากหัวนมมาคะ

บ้านนี้มีน้ำนมตั้งเเต่5เดือนเเล้วจ้า

บ้านนี้เจ้บไปเมื่อ4วันก่อนนอนไม่ได้เลย🤣🤣

36+2กำหนดคลอด 5 ก.ค เริ่มมีเจ็บเตือนบางแล้วคะ

คลอดง่ายๆนะคะแม่💗ไกล้เเล้ว

VIP Member

สู้ๆแม่ บ้านนี้เจ็บเตือน2วันคลอดเลย

Câu hỏi liên quan