11 Các câu trả lời

ซักผ้า ปรับผ้านุ่ม แล้วก็ล้างขวดนม แม่ใช้ของดีนี่คะ ปรับผ้านุ่มเค้าหอมมาก แล้วก็ลูกคนโตใช้มาไม่เคยแพ้ เลยเลือกให้เจ้าตัวเล็กด้วยคะ

VIP Member

น้ำยาซักผ้าปรับผ่านุ่มไม่อยากแนะนำให้คุณแม่ซื้อตุนไว้ค่ะ เพราะน้องมีโอกาสแพ้ บ้านนี้ตุนเอาไว้สรุปน้องแพ้ ต้องเอาไปบริจาคหมดเลยค่ะ

น้ำยาล้างขวดนม Enfant Organic สบู่ก็ใช้ยี่ห้อนี้เหมือนกันค่ะ

Super Mum

สบู่ดีนี่/dmp/อองฟองต์ น้ำยาซักผ้าดีนี่ น้ำยาล้างขวดนมโคโดโมค่ะ (ของดีนี่เคยใช้แล้วกลิ่นติดขวดค่ะ😅)

ขอบคุณมากคะ 🙏🏻🤍

พี่สาวเราแนะนำดีนี่หมดทุกอย่างเลยค่ะ ก็เลยซื้อตาม ยังไม่ได้ลองใช้เลยค่ะว่าดีไหม 5555

สบู่ น้ำยาซักผ้า น้ำยาล้างขวดนม บ้านนี้ใช้ของดีนี่ออแกรนิคสีเขียวหมดเลยค่ะ

บ้านนี้ก็ใช้ค่ะ

บ้านนี้ใช้ดีนี่ล้างขวดนมสีเขียว ซักผ้าสีชมพู​ค่ะ ส่วนอาบน้ำใช้โคโดโมค่ะ

ไม่จำเป็นเลย ล้าง / ซักน้ำเปล่า ดีที่สุด ไม่แพ้ ไม่มีผดผื่น

แม่บ้านนี้ใช้ของดีนี่ออร์แกนิค ทั้งหมดเลยค่ะ

3ตุลาคม65ีอคลอด ใช้ยี่ห้อดีนี่สีม่วงหอมมาก

ตอนคนโตเราใช้เบบี้มาย คนเล็กใช้อองฟอง